Be all you
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đăng ký thì vui lòng ghé qua khu "Thành viên tự giới thiệu" trước để cho mọi người được biết.
Chúc các bạn vui vẽ khi tham gia diễn đàn LỚP TÀI CHÍNH A3 .Mọi ý kiến đóng góp vui lòng post vào mục"Xây dựng diễn đàn".
Chú ý mỗi lớp có thể đăng ký tạo cho lớp mình một box mới. Thay mặt ban quản trị HIẾU chân thành cảm ơn.Chúc các bạn có những giây phút vui vẽ khi tham gia diễn đàn!
Be all you
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đăng ký thì vui lòng ghé qua khu "Thành viên tự giới thiệu" trước để cho mọi người được biết.
Chúc các bạn vui vẽ khi tham gia diễn đàn LỚP TÀI CHÍNH A3 .Mọi ý kiến đóng góp vui lòng post vào mục"Xây dựng diễn đàn".
Chú ý mỗi lớp có thể đăng ký tạo cho lớp mình một box mới. Thay mặt ban quản trị HIẾU chân thành cảm ơn.Chúc các bạn có những giây phút vui vẽ khi tham gia diễn đàn!
Be all you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sân chơi cho teen9x sau mỗi buổi học

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

TUyển MOD cho toàn 4rum

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

TUyển MOD cho toàn 4rum  Empty
Bài gửiTiêu đề: TUyển MOD cho toàn 4rum    TUyển MOD cho toàn 4rum  EmptyWed Oct 20, 2010 9:06 pm

Tớ lập topic này hi vọng bạn nào nhiệt tình đăng ký làm mod cho toàn 4rum....Do 4rum mới mở nên việc bài viết là hơi ít..mình tớ thì k thể post đc...cho nên bạn nào nhiệt tình vs 4rum thì đăng ký là MOD nhé...Mod là 1 người có quyền sửa đổi bổ sung xóa bài viết của người khác...Yêu cầu..Là 1 trong 94 thành viên lớp TN19A3HN...k cần ngoại hình...có nhiệt tình vs 4rum...biết căn bản về post ảnh, nhạc, video, có jk chưa biết t có thể giúp đõ. Bạn nào đăg ký thì đăng ký tại topic này nhé...Hiện giờ có 1 Mod và 1 S-Mod ( super mod )...hơi ít...mong đc sự giúp đỡ của các bạn Neutral Neutral Embarassed Embarassed
https://tca3.forum-viet.com

TUyển MOD cho toàn 4rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CUỘC THI TUYỂN CHỌN ẢNH NỀN CHO 4RUM
» toan hoc toan hoc
» Tuyển thành viên tham gia chương trình văn nghệ 3 in 1
» Tuyển MOD cho topic
» Tài liệu nguyên lý kế toán