Be all you
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đăng ký thì vui lòng ghé qua khu "Thành viên tự giới thiệu" trước để cho mọi người được biết.
Chúc các bạn vui vẽ khi tham gia diễn đàn LỚP TÀI CHÍNH A3 .Mọi ý kiến đóng góp vui lòng post vào mục"Xây dựng diễn đàn".
Chú ý mỗi lớp có thể đăng ký tạo cho lớp mình một box mới. Thay mặt ban quản trị HIẾU chân thành cảm ơn.Chúc các bạn có những giây phút vui vẽ khi tham gia diễn đàn!
Be all you
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đăng ký thì vui lòng ghé qua khu "Thành viên tự giới thiệu" trước để cho mọi người được biết.
Chúc các bạn vui vẽ khi tham gia diễn đàn LỚP TÀI CHÍNH A3 .Mọi ý kiến đóng góp vui lòng post vào mục"Xây dựng diễn đàn".
Chú ý mỗi lớp có thể đăng ký tạo cho lớp mình một box mới. Thay mặt ban quản trị HIẾU chân thành cảm ơn.Chúc các bạn có những giây phút vui vẽ khi tham gia diễn đàn!
Be all you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sân chơi cho teen9x sau mỗi buổi học

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hiểu anh nhé!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nguyenjen
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyenjen

hiểu anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: hiểu anh nhé!   hiểu anh nhé! EmptyWed Dec 22, 2010 1:05 pm

chia sẻ cảm xúc
buồn wa!
nhiều lúc tự hỏi liệu mình có quá cầu toàn không nhỉ?
lại còn mơ mộng nữa chứ.
chán! nhưng chẳng nhẽ hi vọng cũng là sai sao?
Anh à!
Em cũng muốn đến với một người để được quan tâm và cảm nhận hơi ấm của tình yêu len lỏi vào trong tim.Em mong mỏi có một người đến cạnh bên chia sẻ vui buồn cũng như mệt mỏi trong cuộc sống.Em mong như vậy anh à!Nhưng...e m sợ rằng họ cũng như anh,sẽ để lại em một mình cùng nỗi đau,em sợ ràng mình lại gục ngã,sợ ràng sau người này em sẽ không thể đứng lên được nữa.Em phải làm sao đây anh.Em cần như vậy vì thực sự em yếu đuối lắm.Em không mạnh mẽ như anh đã từng nói,em cũng không giỏi chịu đựng và vô tâm đâu anh à!Em cũng như mọi người,cũng biết đau biết buồn khi anh quay lưng ra đi và khi gặp khó khăn em vẫn thường gục ngã.Em cần một người đến bên em lúc này.Anh có thể mang người đó đên bên em được không?
Được không anh?
hoanghon_amap
Thành viên mới
Thành viên mới
hoanghon_amap

hiểu anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hiểu anh nhé!   hiểu anh nhé! EmptyFri Dec 31, 2010 9:54 am

anh da~ lang phi hang ngan nu hon va gio day la nhung giot nuoc mat chi de biet mot dieu rang mot dieu rang e k he` yeu anh .... thang nam da~ qua tat ca nhung j anh da lam doi voi e chang la j` ca. e da~ lang wen anh cho du anh da co gang den nhuong nao`. a biet dieu a co the lam bay gio la nen tranh xa e ra nhuong choem quyen lua chon nguoi do k phai la anh va chua bao gio la anh
va gio day e da~ co mot nguoi moi .................
xin e dung dua nguoi do den nhug noi ma chung ta da co nhung ki niem that ngot ngao` am ap hay de cho a mot khoang trong e nhe'''''''' mot khoang trong trong trai tim e du chi la nho? nhoi...... tam biet e
chuc e hanh phuc .... noi anh van cho em.......
tn19a3_SpeedBoy_
Admin
Admin
tn19a3_SpeedBoy_

hiểu anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hiểu anh nhé!   hiểu anh nhé! EmptySat Apr 30, 2011 12:03 pm

Muo^n' khoc' wa' Sad
Sponsored content

hiểu anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hiểu anh nhé!   hiểu anh nhé! Empty

hiểu anh nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hiếu ơi đừng xoá của tao nhé,tao làm bằng chứng lần sau về tau đập mấy thằng ý mà