Be all you
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đăng ký thì vui lòng ghé qua khu "Thành viên tự giới thiệu" trước để cho mọi người được biết.
Chúc các bạn vui vẽ khi tham gia diễn đàn LỚP TÀI CHÍNH A3 .Mọi ý kiến đóng góp vui lòng post vào mục"Xây dựng diễn đàn".
Chú ý mỗi lớp có thể đăng ký tạo cho lớp mình một box mới. Thay mặt ban quản trị HIẾU chân thành cảm ơn.Chúc các bạn có những giây phút vui vẽ khi tham gia diễn đàn!
Be all you
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
Khách viếng thăm vẫn có thể xem gần như toàn bộ nội dung được chia sẻ.
Nếu là người mới đăng ký thì vui lòng ghé qua khu "Thành viên tự giới thiệu" trước để cho mọi người được biết.
Chúc các bạn vui vẽ khi tham gia diễn đàn LỚP TÀI CHÍNH A3 .Mọi ý kiến đóng góp vui lòng post vào mục"Xây dựng diễn đàn".
Chú ý mỗi lớp có thể đăng ký tạo cho lớp mình một box mới. Thay mặt ban quản trị HIẾU chân thành cảm ơn.Chúc các bạn có những giây phút vui vẽ khi tham gia diễn đàn!
Be all you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sân chơi cho teen9x sau mỗi buổi học

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hoi ve kiem the???????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tet_babe
Ma Cà Rồng
Ma Cà Rồng
tet_babe

hoi ve kiem the??????? Empty
Bài gửiTiêu đề: hoi ve kiem the???????   hoi ve kiem the??????? EmptySun Oct 24, 2010 8:18 am

hoi ad la sao kiem the nha tui khi dang nhap toan bi out , khoi dong lai may' thi vao duoc tam 5p' lai out ra lun, vay muc nay co jai wet van' de` nay k nhi? Smile Shocked
tn19a3_SpeedBoy_
Admin
Admin
tn19a3_SpeedBoy_

Bài gửiTiêu đề: Re: hoi ve kiem the???????   hoi ve kiem the??????? EmptySun Oct 24, 2010 8:28 pm

ok, mình xin giải dáp thắc mắc như sau, nếu các game khác bạn vào bình thường thì hệ thống CPU của bạn ko có vấn đề gì. Nhưng chỉ mình kiếm thế bị như thế thì bạn hãy kiểm tra chương trình Auto Plugin xem nó có bị lỗi ko, và tốt nhất là nên gỡ bỏ nó ra và update phiên bản mới. Nếu vẫn ko đc thì có lẽ một tệp tin của Kiếm Thế đã bị lỗi hoặc virus xâm nhập, bạn nên gỡ bỏ chương trình Kiếm Thế và bắt đầu cài đặt lại từ đầu. Chúc thành công, HeHe Cool
tet_babe
Ma Cà Rồng
Ma Cà Rồng
tet_babe

Bài gửiTiêu đề: kiem the   hoi ve kiem the??????? EmptySun Oct 24, 2010 10:51 pm

tui lam het' rui`, xoa' toan bo. auto vs plugin nhug van khong duoc, sau do' xoa' toan bo^. KT rui` download lai KT vao o? khac k o? o dia~ cu~ nua. Nhug ma khi vao game van~ bi out ra ngoai. Noi chung tat ca deu bt chi co moi~ KT la k vao dc thui, mong jup' do~, neu dc xin hau. ta , heheh Very Happy Very Happy Very Happy
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hoi ve kiem the???????   hoi ve kiem the??????? EmptyMon Oct 25, 2010 8:24 pm

tet_babe đã viết:
tui lam het' rui`, xoa' toan bo. auto vs plugin nhug van khong duoc, sau do' xoa' toan bo^. KT rui` download lai KT vao o? khac k o? o dia~ cu~ nua. Nhug ma khi vao game van~ bi out ra ngoai. Noi chung tat ca deu bt chi co moi~ KT la k vao dc thui, mong jup' do~, neu dc xin hau. ta , heheh Very Happy Very Happy Very Happy
Bạn có thể thêm 1 số thông tin về lỗi đó k...Ví dụ lúc bị dis ra ngoài có hiện ra cái bảng jk k...lúc bạn vào có bật 1 hay nhiều phần bảo vệ hay phần mềm virus nào k...cũng có thể do bộ nhớ ram của bạn....cho mình hỏi...ram nhà bạn bao nhiu..
https://tca3.forum-viet.com
tn19a3_SpeedBoy_
Admin
Admin
tn19a3_SpeedBoy_

Bài gửiTiêu đề: Re: hoi ve kiem the???????   hoi ve kiem the??????? EmptyMon Oct 25, 2010 8:43 pm

ngày trước chơi bình thường, bây giờ mới bị àh. Hay tại đường truyền mạng có vấn đề nhỉ Surprised
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hoi ve kiem the???????   hoi ve kiem the??????? Empty

hoi ve kiem the???????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Võ lâm,kiếm thế, các game nhập vai vào đây